I Am Not a husband snatcher – Nyota Ndogo(Kenya)

1
Nyota Ndogo
Nyota Ndogo

 

After weeks, months and a year of accusation kept at a flow, kenya coastal based musician Mwanaisha Abdalla alias Nyota Ndogo has responded to claims That she is a husband snatcher .Nyota who is Currently married to Danish national ,Henning Neilsen, Through her social handle refuted the claims terming them as outrageous accusing Those tainting her new relationship with Neilsen as not being current with foreign laws especially Those covering the institution of marriage.

She  further Added that she has been a voice of reason in the past for couples ,having Advised fellow women to respect people’s husband.

She wrote(Kenya)

.”niwajulishe kitu kimoja.African pekeake ndio kuna sheria ya kuoa wake hata ishirini ukipenda…ulaya uwezi kuoa mke mwingine mpaka umpe talaka ulienae na talaka ya huko sio mchezo watu wangu.so kama nimeolewa na bwana ya mwenyewe  huku  hata singekanya ga ningejificha kenya tu.niliweka picha kitambo na mwanamke aliekua mke wa mume wangu yani mama ya watoto wake na nikawaambia alikua mke wake hivi nikiswahili kigumu ama vipi .toka niliweka ile picha  ndio watu wakaanza kusema nimemuibia mtu bwana watu waliwachana miaka ishirini na tano iliopita iweje leo museme nimeiba bwana .post yangu ya Jana niliwaombea wanawake wanaotembea na waume za watu but inakaa niwengi kulingana na comment nyingi …wengine wanasema oh wakanyeni waume zenu waache kutongoza nje but kitu hamujui ni sikuhizi  hata wanawake utongoza waume.so ombi lile lilikua linawaendea wote wawili.pia mujue waume sikuhizi wanajua kutongoza kupitia kuwaponda wake zao course wanajua wanawake wengi uingiana mwanamke akisikia anasifiwa mpaka amemshinda mke .oooh mke wangu vile hivi sijui nini bora apate tu uo uchi.mukiachwa munaanza oh I will tell your wife .ndio waume wengine uamua kuwauwa mipango ya kando yao couse hawataki kuvunjiwa nyumba.” Wrote Nyota .

ShakaraSquare TV

1 COMMENT

Comments are closed.